Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

ആർക്കും കേരളാ പോലീസ് ആകാം: നിസാര തുക പെറ്റിയടിച്ചാൽ മതി

ആറ്റിങ്ങൽ: ആർക്കും കേരളാ പോലീസ് ആകാം, നിസാര തുക പെറ്റിയടിച്ചാൽ മതി. സംഭവം നടന്നത് നമ്മുടെ തലസ്ഥാനത്തും. വിസ്മയ എക്സ്ക്ലസിവ്. സംഭവം ഇങ്ങനെ, തിരുവനന്തപുരം ആറ്റിങ്ങലിൽ ഹൈവേ പെട്രോളിംഗ് നടത്തുന്നസമയത്ത് ആറ്റിങ്ങൽ പാലസ് റോഡിൽ വെച്ച് ബൈക്കിൽ ഹെൽമെറ്റ് ഇല്ലാതെ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ മുന്നിലെത്തി. അയാളിൽ നിന്നും വിവരങ്ങൾ പോലീസ് അറിയാൻ ശ്രമിക്കവേ താൻ വെഞ്ഞാറമൂട് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ പോലീസ് ആണെന്ന് പറഞ്ഞ് തടി ഊരാൻ ശ്രമിച്ചു.

ഹൈവേ പട്രോളിങ് എസ്ഐ ആയിരുന്നു ജയന് മുൻപ് കണ്ട് പരിജയം ഇല്ലാത്തതിനാൽ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ ശ്രമിക്കവേ തനിക്ക് സ്ഥലം മാറ്റം കിട്ടി ഇപ്പോൾ തൃശൂർ സ്പെഷ്യൽ ബ്രാഞ്ചിൽ ആണെന്നും, അതിനു ശേഷം താൻ ഹോം ഗാർഡ് ആണെന്നുമെല്ലാം പറഞ്ഞു പലവിധത്തിൽ പോലീസിന് നേരേ തട്ടിക്കയറാൻ ശ്രമിച്ചു. ഐ ഡി കാർഡും ഇല്ലാതെയായിരുന്നു ഇയാളുടെ യാത്ര. ഇയാൾക്ക് പോലീസ് ഐഡി നമ്പർ പോലും അറിയില്ലായിരുന്നു. ആറ്റിങ്ങൽ പ്രൈവറ്റ് ബസ് സ്റ്റാൻഡിന് സമീപം ട്രാവൽസ് നടത്തുന്ന പ്രബുദ്ധ റാം എന്ന ആളാണ് തട്ടിപ്പ് നടത്താൻ ശ്രമിച്ചത്. ഇയാൾ ആറ്റിങ്ങൽ സ്വദേശിയാണ്.

ഒടുവിൽ സംശയം തോന്നിയ ഹൈവേ പോലീസ് കള്ള പോലീസിനെയും കൂട്ടീ യഥാർത്ഥ പോലീസിന്റെ മുന്നി എത്തി. ആറ്റിങ്ങൽ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിച്ചു നൽകി. എന്നാൽ അവിടെ എല്ലാര്ക്കും സുപരിചതനായ ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നു ഇദ്ദേഹം. ആറ്റിങ്ങലിൽ എയർ ട്രാവൽസ് നടത്തുന്ന ഒരു മഹാനായിരുന്നു ഇദ്ദേഹം. മുതിർന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി ഇദ്ദേഹത്തിന് സൗഹൃദം ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിന്റെ പരിചയം വെച്ച് ഈ വ്യക്തി ആൾമാറാട്ടം നടത്തി ഹൈവേ പോലീസിന്റെ കയ്യിന്ന് രക്ഷപെടാൻ നോക്കിയത്.

എന്നാൽ പിടിക്കപെടുകയായിരുന്നു. എങ്കിലും ആറ്റിങ്ങൽ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നിസ്സാരവകുപ്പുകളോടെ ആ മാന്യ അദ്ദേഹം ജാമ്യത്തിൽ ഇറങ്ങി. ഇതാണ് ഇപ്പോഴത്തെ നമ്മുടെ കേരളത്തിന്റെ അവസ്ഥ. ആർക്കും എപ്പോ വേണമെങ്കിലും പോലീസ് ആകാം.എന്ത് കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാം. തലപത്തുള്ള ഉന്നത ഉദോഗസ്ഥരുമായി സൗഹൃദം ഉണ്ടായാൽ മതി.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....