Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

വീണ്ടും മാതൃകയായി സോനു സൂദ് ഫൗണ്ടേഷൻ; ആവശ്യക്കാർക്ക് സൗജന്യ ഓക്‌സിജൻ

കോയമ്പത്തൂർ : രാജ്യം കൊറോണ​ രണ്ടാം തരംഗത്തോട്​ ​പൊരുതുമ്പോൾ വീണ്ടും സഹായവുമായി നടൻ സോനു സൂദ് രംഗത്ത്. സോനു സൂദിന്റെ ചാരിറ്റി സ്ഥാപനമായ സ്വാഗ് ഇആർടി കോയമ്പത്തൂരിൽ ഓക്‌സിജൻ സെന്ററുകൾ ആരംഭിച്ചു. കൊറോണ തരംഗം രാജ്യത്ത് ആരംഭിച്ചത് മുതൽ സഹായത്തിനായി മുൻ പന്തിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ആളാണ് സോനു സൂദ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഓരോ പ്രവൃത്തിയെയും അഭിനന്ദിച്ചുകൊണ്ട് സെലിബ്രിറ്റികൾ മുതൽ സാധാരണക്കാർ വരെ രം​ഗത്തെത്തിയിരുന്നു.

ആവശ്യക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി സെന്ററിൽ നിന്നും ഓക്‌സിജൻ ലഭ്യമാകും. ഓക്‌സിജൻ ആവശ്യമായി വരുന്നവർ തമിഴ്‌നാട് ഹെൽപ്പ്‌ലൈൻ നമ്പറായ 706999996ലേക്ക് വിളിച്ചാൽ മതി. തുടർന്ന് റാപ്പിഡ് ഓക്‌സിജൻ സെന്ററിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥർ ഓക്‌സിജന്റെ ലഭ്യതയും രോഗിയുടെ ആരോഗ്യ നിലയും പരിശോധിച്ച ശേഷം ഓക്‌സിജൻ എത്തിക്കുന്നതായിരിക്കും എന്നാണ് ഔദ്യോഗിക പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നത്.

ഓക്‌സിജൻ വേണ്ടവർക്ക് സ്വാഗ് ഇആർടി സെന്ററിൽ നിന്ന് ഓക്‌സിജൻ സിലിന്ററുകൾ കൊണ്ടു പോകാം. ആവശ്യം കഴിഞ്ഞാൽ കാലിയായ സിലിന്റർ തിരിച്ച്‌ ഏൽപ്പിക്കുകയും വേണം. ഞായറാഴ്ചയാണ് സെന്റർ പ്രവർത്തനം തുടങ്ങിയത്.

കൊറോണ​ വ്യാപനം ആരംഭിച്ച കാലം മുതൽ ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ സജീവമായിരുന്നു സോനു സൂദ്​. കഴിഞ്ഞ ​വർഷം ലോക്​ഡൗൺ കാലത്ത്​ അതിഥി തൊഴിലാളികൾക്ക്​ സംരക്ഷണമൊരുക്കിയും മറ്റും വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു താരം.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...