Vismaya News
Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

മരംമുറി മുഖ്യമന്ത്രിയും ഉത്തരവാദി; ബി. രാധാകൃഷ്ണമേനോൻ

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത ചൂടുപിച്ച ചർച്ച ആയിരിക്ക്കുയാണ് വയനാട്ടിലെ മൂട്ടിൽ മരം മുറി കേസ്. വില്ലേജ് ഓഫീസർമാർ അടക്കം നിരവധി ഓഫീസർമാർ പ്രതികളായ സംഭവത്തിൽ, അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുക്കയാണ്. സർക്കാർ ഉത്തരവുകൾ ഉദോഗസ്ഥർ ദുരുപയോഗം ചെയ്തു എന്നാണ് സർക്കാരിനുവേണ്ടി ഹാജരായ അഭിഭാഷകൻ ഹൈകോടതിയെ അറിയിച്ചത്.

എന്നാൽ ഈ അവസരത്തിൽ ബിജെപി നേതാവായ ബി. രാധാകൃഷ്ണന്റെ ഫേസ്ബുക് പോസ്റ്റ് ചർച്ചയാവുകായാണ്. മരംമുറി കേസിൽ മുഖ്യമന്ത്രിയും ഉത്തരവാദി എന്നാണ് കുറിപ്പിൽ ആരോപിക്കുന്നത്.

ബി. രാധാകൃഷ്ണന്റെ ഫേസ്ബുക് പോസ്റ്റ്:

പരിസ്ഥിതി പ്രേമം പരസ്യമായി പ്രകടിപ്പക്കയും നാട്ടിലാകെ മരം നടുന്നതിന് പ്രേരണനല്കുന്നു എന്ന് നടിക്കയും ചെയ്യുന്ന കേരള സർക്കാർ സ്പോൺസർ ചെയ്ത മരംമുറിക്കലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നൂറുകോടിയിലേറെ തുകയുടെ ഇടപാട് നടത്തിയിരിക്കുന്നു. ജില്ലാകളക്ടർ, ഡി ഫ് ഒ , മറ്റ് വനം വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ , രാഷ്ട്രീയപ്രമുഖർ എന്നിവർ അറിഞ്ഞ് നടന്നു എന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണ ദിനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നു .

വയനാട്, തൃശൂർ, പത്തനംതിട്ട , പാലക്കാട്, ഇടുക്കി എന്നിവിടങ്ങളിൽ എല്ലാം നടന്നിട്ടുള്ള വ്യാപക മരംമുറി വയനാട്ടിലെ ഒറ്റപ്പെട്ട സംഭവം ആക്കിതീർത്ത് സർക്കാർ സ്പോൺസേർഡ് വിജിലൻസ് സംവിധാനം ഉപയോഗിച്ച് രക്ഷപെടാനുള്ള പരിശ്രമം ആണ് മുഖ്യമന്ത്രിയും കൂട്ടാളികളും രൂപപ്പെടുത്തുന്നത്.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്തെ കെഎസ്ഇബി ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് സ്വീകരിച്ചിട്ടുള്ള സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റിന് 6.75% നിരക്കിൽ പലിശ ലഭിക്കുമെന്ന് വൈദ്യുതി മന്ത്രി കെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി അറിയിച്ചു. എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളുടെയും മേയ്, ജൂൺ, ജൂലായ് മാസങ്ങളിലെ ബില്ലിൽ കുറവ്...

KERALA NEWS

കോഴിക്കോട്: ഭട്ട് റോഡിൽ കാറിന് തീപിടിച്ച് ഒരാൾ മരിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12-നായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച ആളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല. കാർ നിർത്തിയ ഉടനെ ഡ്രൈവർക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ നാട്ടുകാർ ഡോർ തുറന്നുകൊടുത്തെങ്കിലും സീറ്റ് ബെൽറ്റ്...

KERALA NEWS

കൊച്ചി |എറണാകുളം ശാസ്താംമുകളില്‍ ദേശീയപാതയില്‍ നിര്‍മാണം നടക്കുന്ന കാനയിലേക്ക് ജീപ്പ് മറിഞ്ഞ് റിട്ട. അധ്യാപിക മരിച്ചു. മാമലതുരുത്തിയില്‍ ബീന ആണ് മരിച്ചത്. അറുപത് വയസായിരുന്നു. അപകടത്തില്‍ മൂന്നുപേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഇവരെ എറണാകുളത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍...

NEWS

കോട്ടയം: പുതുപ്പള്ളി ചാലുങ്കൽപ്പടിയിൽ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം ഓടയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ ദുരൂഹത ആരോപിച്ച് കുടുംബം. കുറിച്ചി ഇത്തിത്താനം ചേക്കേപ്പറമ്പിൽ രഘൂത്തമന്റെ മകൻ വിഷ്ണു രാജിനെയാണ് മരിച്ച നിലയിൽ ഓടയിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.പരുമലയിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന...