Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

സെഞ്ച്വറി അടിച്ച എണ്ണവിലക്കെതിരെ ‘സിക്​സറടിച്ച’ യുവാവി​ൻറെ പ്രതിഷേധം വൈറൽ

ആലപ്പുഴ: കുതിച്ചുയർന്ന ഇന്ധന വിലയിൽ​ പ്രതിഷേധിച്ച്‌​ പെട്രോൾ പമ്പിൽ യുവാവിന്റെ സാങ്കൽപിക ക്രിക്കറ്റ്​ കളി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി. ബാറ്റിങ്ങിനായി ക്രീസിലേക്ക്​ നടന്നടുക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ്​ നായകൻ വിരാട്​ കോഹ്​ലിയെപ്പോലെ ബുധനാഴ്​ച രാവിലെ എട്ടോടെ പെട്രോൾ പമ്പിലെത്തിയ ജിഷ്​ണുവിനെക്കണ്ട്​ പമ്പ​ ജീവനക്കാരും പെട്രോൾ നിറക്കാനെത്തിയവരും ഒന്ന്​ അമ്പരന്നു.

ഹെൽമറ്റും പാഡും അണിഞ്ഞ്​ ബാറ്റുമായി വിരാടിന്റെ 18ാം നമ്പർ ഇന്ത്യൻ ജേഴ്​സിയിൽ എത്തി 100 രൂപക്ക്​ പെ​ട്രോളും നിറച്ച ശേഷമായിരുന്നു ജിഷ്​ണുവിന്റെ പ്രതിഷേധ ക്രിക്കറ്റ്​ കളി. തുടർന്ന്​ സാങ്കൽപിക ബൗളർമാരെ തുടരെ സിക്​സറും ഫോറും അടിച്ചുപരത്തി അതിവേഗം സെഞ്ചുറിയിലേക്ക്​. പമ്പിൽ പെട്രോൾ വില രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ഡിസ്​പ്ലേ ബോർഡ്​ നോക്കി ഹെൽമറ്റും ബാറ്റും ഉയർത്തി സെഞ്ചുറി ആഘോഷം.

ജിഷ്​ണുവിന്റെ പ്രതിഷേധത്തിൽ കണ്ടുനിന്നവരും ഐദാർഢ്യം പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇത്​ വിഡിയോയിൽ പകർത്തിയ കൂട്ടുകാരൻ ജിതിൻ ദേവ് വിരാട്​ കോഹ്​ലി ബാറ്റ്​ ചെയ്യുമ്പോഴുള്ള കമ​ൻററിയുമായി എഡിറ്റ്​ ചെയ്​ത്​ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇടേണ്ട താമസം സംഭവം വൈറലുമായി. തടിപ്പണി ​തോഴിലാളിയായ ജിഷ്​ണുവിന്​ ഒരു ദിവസത്തെ അധ്വാനത്തിന്​ 600 രൂപയാണ്​ കിട്ടുന്നത്​. ​ഇതിൽ ജോലിയിടത്തേക്ക്​ പോകുന്നതിന്​ തന്നെ ഇപ്പോൾ 100 രൂപക്ക്​ മുകളിൽ പെട്രോൾ നിറ​ക്കേണ്ട ഗതികേടിലാണെന്ന്​ ജിഷ്​ണു പറയുന്നു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....