Vismaya News
Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

‘ജയിലിൽ പ്രോട്ടീൻ ഷേക്കും വ്യായാമത്തിനുള്ള ബാൻഡും’വേണം; സുശീൽ കുമാർ

ന്യൂഡൽഹി: സഹ താരത്തെ മ‌ർദ്ദിച്ച്‌ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ജയിലിൽ കഴിയുന്ന ഒളിമ്പ്യനും ഗുസ്‌തി താരവുമായ സുശീൽ കുമാർ കോടതിയെ സമീപിച്ചു. കായിക താരമായ തനിക്ക് പ്രത്യേക ഭക്ഷണവും വ്യായാമത്തിന് മുൻപുള‌ള സപ്ളിമെന്റുകളും ഒമേഗ 3 ക്യാപ്‌സ്യൂളുകളും മൾട്ടി വി‌റ്റാമിൻ ഗുളികകളും വ്യായാമം ചെയ്യുമ്പോൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ബാന്റുകളും വേണമെന്നാണ് സുശീലിന്റെ ആവശ്യം.

എന്നാൽ ഇവയെല്ലാം ജയിലിൽ ലഭിക്കണമെന്നുള‌ളത് താരത്തിന്റെ ആഗ്രഹങ്ങൾ മാത്രമാണെന്ന് ഡൽഹി ഹൈക്കോടതി അറിയിച്ചു. അത്യാവശ്യമായ സാധനങ്ങളല്ല. ജയിലിൽ പ്രതിദിനം നൽകുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെങ്കിലും കുറവുണ്ടെന്നോ കുഴപ്പമുണ്ടെന്നോ പരാതിക്കാരൻ പറഞ്ഞിട്ടില്ല. ആവശ്യമായതും ആരോഗ്യകരവുമായ ഭക്ഷണവുമാണ് സുശീലിന് ഡൽഹി ജയിലിൽ നൽകുന്നതെന്നും കോടതി ഉത്തരവിൽ പറഞ്ഞു.

ഒരു സഹ താരത്തെ കൊലപ്പെടുത്തിയ സുശീലിന് എന്തെങ്കിലും രോഗം കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന അവസ്ഥയും ഇല്ലെന്ന് കോടതി നിരീക്ഷിച്ചു. നിയമം എല്ലാവർക്കും തുല്യമായിരിക്കണമെന്നും എല്ലാവരെയും തുല്യമായി കണക്കാക്കണമെന്നും കോടതി പറഞ്ഞു. ഡൽഹി മണ്ഡോലി ജയിലിൽ കഴിയുന്ന സുശീലും സുഹ‌ത്തും ചേർന്ന് സഹ താരവും ഇന്ത്യയുടെ ജൂനിയർ ഗുസ്‌തി ചാമ്ബ്യനുമായിരുന്ന സാഗർ ധൻകറിനെ തർക്കത്തെ തുടർന്ന് മർദ്ദിച്ച്‌ കൊലപ്പെടുത്തിയതിനാണ് അറസ്‌റ്റിലായത്. ഇന്ത്യയ്‌ക്ക് വേണ്ടി രണ്ട് ഒളിമ്ബിക് മെഡലുകൾ നേടിയിട്ടുള‌ള മികച്ച കായിക താരമാണ് സുശീൽ കുമാർ.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്തെ കെഎസ്ഇബി ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് സ്വീകരിച്ചിട്ടുള്ള സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റിന് 6.75% നിരക്കിൽ പലിശ ലഭിക്കുമെന്ന് വൈദ്യുതി മന്ത്രി കെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി അറിയിച്ചു. എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളുടെയും മേയ്, ജൂൺ, ജൂലായ് മാസങ്ങളിലെ ബില്ലിൽ കുറവ്...

KERALA NEWS

കോഴിക്കോട്: ഭട്ട് റോഡിൽ കാറിന് തീപിടിച്ച് ഒരാൾ മരിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12-നായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച ആളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല. കാർ നിർത്തിയ ഉടനെ ഡ്രൈവർക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ നാട്ടുകാർ ഡോർ തുറന്നുകൊടുത്തെങ്കിലും സീറ്റ് ബെൽറ്റ്...

KERALA NEWS

കൊച്ചി |എറണാകുളം ശാസ്താംമുകളില്‍ ദേശീയപാതയില്‍ നിര്‍മാണം നടക്കുന്ന കാനയിലേക്ക് ജീപ്പ് മറിഞ്ഞ് റിട്ട. അധ്യാപിക മരിച്ചു. മാമലതുരുത്തിയില്‍ ബീന ആണ് മരിച്ചത്. അറുപത് വയസായിരുന്നു. അപകടത്തില്‍ മൂന്നുപേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഇവരെ എറണാകുളത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍...

NEWS

കോട്ടയം: പുതുപ്പള്ളി ചാലുങ്കൽപ്പടിയിൽ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം ഓടയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ ദുരൂഹത ആരോപിച്ച് കുടുംബം. കുറിച്ചി ഇത്തിത്താനം ചേക്കേപ്പറമ്പിൽ രഘൂത്തമന്റെ മകൻ വിഷ്ണു രാജിനെയാണ് മരിച്ച നിലയിൽ ഓടയിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.പരുമലയിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന...