Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

‘ജയിലിൽ പ്രോട്ടീൻ ഷേക്കും വ്യായാമത്തിനുള്ള ബാൻഡും’വേണം; സുശീൽ കുമാർ

ന്യൂഡൽഹി: സഹ താരത്തെ മ‌ർദ്ദിച്ച്‌ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ജയിലിൽ കഴിയുന്ന ഒളിമ്പ്യനും ഗുസ്‌തി താരവുമായ സുശീൽ കുമാർ കോടതിയെ സമീപിച്ചു. കായിക താരമായ തനിക്ക് പ്രത്യേക ഭക്ഷണവും വ്യായാമത്തിന് മുൻപുള‌ള സപ്ളിമെന്റുകളും ഒമേഗ 3 ക്യാപ്‌സ്യൂളുകളും മൾട്ടി വി‌റ്റാമിൻ ഗുളികകളും വ്യായാമം ചെയ്യുമ്പോൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ബാന്റുകളും വേണമെന്നാണ് സുശീലിന്റെ ആവശ്യം.

എന്നാൽ ഇവയെല്ലാം ജയിലിൽ ലഭിക്കണമെന്നുള‌ളത് താരത്തിന്റെ ആഗ്രഹങ്ങൾ മാത്രമാണെന്ന് ഡൽഹി ഹൈക്കോടതി അറിയിച്ചു. അത്യാവശ്യമായ സാധനങ്ങളല്ല. ജയിലിൽ പ്രതിദിനം നൽകുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെങ്കിലും കുറവുണ്ടെന്നോ കുഴപ്പമുണ്ടെന്നോ പരാതിക്കാരൻ പറഞ്ഞിട്ടില്ല. ആവശ്യമായതും ആരോഗ്യകരവുമായ ഭക്ഷണവുമാണ് സുശീലിന് ഡൽഹി ജയിലിൽ നൽകുന്നതെന്നും കോടതി ഉത്തരവിൽ പറഞ്ഞു.

ഒരു സഹ താരത്തെ കൊലപ്പെടുത്തിയ സുശീലിന് എന്തെങ്കിലും രോഗം കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന അവസ്ഥയും ഇല്ലെന്ന് കോടതി നിരീക്ഷിച്ചു. നിയമം എല്ലാവർക്കും തുല്യമായിരിക്കണമെന്നും എല്ലാവരെയും തുല്യമായി കണക്കാക്കണമെന്നും കോടതി പറഞ്ഞു. ഡൽഹി മണ്ഡോലി ജയിലിൽ കഴിയുന്ന സുശീലും സുഹ‌ത്തും ചേർന്ന് സഹ താരവും ഇന്ത്യയുടെ ജൂനിയർ ഗുസ്‌തി ചാമ്ബ്യനുമായിരുന്ന സാഗർ ധൻകറിനെ തർക്കത്തെ തുടർന്ന് മർദ്ദിച്ച്‌ കൊലപ്പെടുത്തിയതിനാണ് അറസ്‌റ്റിലായത്. ഇന്ത്യയ്‌ക്ക് വേണ്ടി രണ്ട് ഒളിമ്ബിക് മെഡലുകൾ നേടിയിട്ടുള‌ള മികച്ച കായിക താരമാണ് സുശീൽ കുമാർ.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....