Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് കെ.​എ​ൻ.​ വി​ശ്വ​നാ​ഥ​ൻ അ​ന്ത​രി​ച്ചു

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ: എ​ഐ​സി​സി അം​ഗ​വും മു​തി​ർ​ന്ന കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വുമായ കെ.​എ​ൻ.​ വി​ശ്വ​നാ​ഥ​ൻ(71) അ​ന്ത​രി​ച്ചു. ഹൃ​ദ​യാ​ഘാതം മൂ​ലം വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെ മൂ​ന്നോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്ത്യം. സംസ്ക്കാരം പിന്നീട്. എ​ൻ​എ​സ്എ​സ് മു​ൻ ര​ജി​സ്ട്രാ​റു​മാ​യി​രു​ന്നു. കൊ​ല്ല​ക​ട​വ് രാ​ജ​രാ​ജേ​ശ്വ​രി ​ഹ​യ​ർ സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി സ്കൂ​ൾ മാ​നേ​ജ​രാ​യി​രു​ന്നു.ഭാര്യ ശാരത വിശ്വനാഥൻ, മക്കൾ : ഉണ്ണി, ഗോപാൽ

പന്തളം എൻ.എസ്.എസ് കോളേജ് യൂണിയൻ ചെയർമാൻ , യൂണിവേഴ്സിറ്റി യൂണിയൻ കൗൺസിലർ, കെ.എസ്.യു ആലപ്പുഴ ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ്, സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം, മാവേലിക്കര നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡൻ്റ് എന്നിനിലകളിൽ പ്രവർത്തിച്ചു. പിന്നീട് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സിലും, കർഷ കോൺഗ്രസ്സ് ആലപ്പുഴ ജില്ലാ പ്രസിഡൻ്റ്, ദേശീയ സെക്രട്ടറി ,കോൺഗ്രസ് ചെങ്ങന്നൂർ നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡൻ്റ്, തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കെപിസിസി നിർവ്വാഹക സമിതി അംഗം, എൻ.എസ്.എസ് രജിസ്ട്രാർ എന്നീ നിലകളിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലെ താല്പര്യം കാരണം അദ്ദേഹം രാജ രാജേശ്വരി സീനിയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ആരംഭിച്ചു. രാഷ്ട്രീയ സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക, ആദുരസേവന രംഗങ്ങളിൽ കർമ്മനിരതനായി പ്രവർത്തിച്ച വരികെയാണ് മരണം സംഭവിച്ചത്.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...