Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

കിണറ്റിൽ വീണ് ചത്ത കാട്ടുപന്നിയുടെ പോസ്റ്റ്മാർട്ടം സ്ഥലമുടമ ചെയ്യേണ്ടി വരുമോ?

പാലോട്: സ്വകാര്യ പുരയിടത്തിലെ കിണറ്റിൽ വീണ് ചത്ത കാട്ടുപന്നിയെ അതേ കിണറ്റിലിട്ട് മൂടണമെന്ന് കാണിച്ച് വസ്തു ഉടമയ്ക്ക് നോട്ടീസ് അയക്കാൻ വനം വകുപ്പ്. പാലോട് ഫോറെസ്റ് റേഞ്ച് അധികൃതരാണ് ഈ നീക്കം നടത്തുന്നത്.

മൂന്ന് ദിവസം മുന്പാണ് പാങ്ങോട് പഞ്ചായത്തിലെ പുലിക്കര മൂന്നാം വാർഡിൽ പെട്ട കൊച്ചാലും മൂട് ബൗണ്ടർ മുക്കിലെ സ്വകാര്യ കിണറ്റിൽ കാട്ടുപന്നി വീണ് ചത്തത്.

വന്യമൃഗം ആയതിനാൽ അതിനെ പുറത്തെടുത്ത പോസ്റ്റുമാർട്ടം നടത്തി സംസ്കരിക്കേണ്ടത് വനം വകുപ്പിന്റെ ചുമതലയാണ്. ദുർഗന്ധം കൂടിയതോടെ സമീപവാസികൾ ബന്ധു വീടുകളിലെയ്ക്ക് മാറി. വാർഡ് മെമ്പർ വനം വകുപ്പ് അധികൃതരെ അരിച്ചു. അതോടെയാണ് സ്വകര്യ വ്യക്തിയുടെ ചുമരിൽ ചാരി തടി ഊരാൻ നീക്കം.

ഇന്നലെ വൈകുന്നേരം രണ്ട ഗാർഡുകൾ എത്തി കാട്ടുപന്നിയുടെ ദേഹം ലോഷനും ബ്ലീച്ചിങ് പൗഡറും ഇട്ട് കിണറിനുമുകളിലെയ്ക്ക് എത്തിച്ച് തുണികൊണ്ട് മൂടി സ്ഥലം വിട്ടു. ഇത് ദുർഗന്ധം കൂടാൻ കാരണമായി. കൊറോണ പ്രോട്ടോകോൾ ഉള്ളതിനാൽ സർക്കാർ വൃത്തങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ ജെ സി ബി ഉപയോഗിച്ച് ശവം സംസ്‌കരിക്കാൻ കഴിയു.

കാട്ടുപന്നിയെ കണ്ണുരുട്ടിയാൽ പോലും കേസ് എടുക്കുന്ന വനം വകുപ്പ് പന്നി നാറി തുടങ്ങിയപ്പോൾ വിദഗ്ദ്ധമായി തടി ഊരിയാണ് ചെയ്തത്. ഇതിനെതിരെ വനം വകുപ്പിന് പരാതി നൽകുമെന്ന് പ്രദേശവാസികൾ പറയുന്നു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...