Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

കുടിവെള്ള വില്പനയുടെ മറവിൽ ഹോൾസൈൽ ചാരായ കച്ചവടം

ചാത്തന്നൂർ: കുടിവെള്ള വില്പനയുടെ മറവിൽ വ്യവസായടിസ്ഥാനത്തിൽ ഹോൾസൈൽ ചാരായ കച്ചവടം ഏക്സൈസ് സംഘം പിടികൂടിയത് 20ലിറ്റർ ചാരായവും 250ലിറ്റർ കോടയും വാറ്റ് ഉപകരണങ്ങളും പിടികൂടി.

മയ്യനാട് കൂട്ടികട അമ്മാച്ചൻമുക്ക് റസിയ മൻസിലിൽ അൻവർ മകൻ റാസി(35)യുടെ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് ചാത്തന്നൂർ റേഞ് എക്സൈസ് സംഘം പിടികൂടിയത്. വ്യവസായടിസ്ഥാനത്തിൽ വൻതോതിൽ ചാരായം വാറ്റി കുടിവെള്ളകച്ചവടം എന്ന വ്യാജേന കൊല്ലം, പള്ളിമുക്ക്, കൊട്ടിയം, കണ്ണനല്ലൂർ, ചാത്തന്നൂർ, പാരിപ്പള്ളി തുടങ്ങി നിരവധി സ്ഥലങ്ങളിൽ കുടിവെള്ളക്യാനുകളിൽ നിറച്ചു വാഹനത്തിൽ കുടിവെള്ള ക്യാനുകൾക്കിടയിൽ വച്ച് വാഹനത്തിൽ കൊണ്ട് നടന്ന് കച്ചവടം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. ഒരു ക്യാൻ മുപ്പതിനായിരം രൂപയ്ക്കാണ് വീറ്റിരുന്നത്. ഇത് വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ എത്തിയ്ക്കുകയയും റീട്ടയിൽ കച്ചവടകാർക്ക് കൈമാറുകയും അവർ കുപ്പികളിലാക്കി ലിറ്ററിന് 2000മുതൽ 3000രൂപയ്ക്കാണ് വിൽക്കുന്നത്.

വരും ദിവസങ്ങളിലേക്കുള്ള ചാരായം വീടിനുള്ളിൽ വാറ്റുമ്പോൾ ആണ് പ്രതി എക്സൈസ് സംഘത്തിന്റെ പിടിയിലായത്. രണ്ട് നിലയുള്ള വീട്ടിൽ ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്നു പ്രതി ഭാര്യയെയും മക്കളെയും അവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് മാറ്റിയതിന് ശേഷമാണ് ചാരായം വാറ്റിയിരുന്നത്. കഞ്ചാവ് മയക്കുമരുന്ന് കച്ചവടമായിരുന്നു ലോക്ക് ഡൌൺ ആയതോടെ കഞ്ചാവും മയക്കുമരുന്നും വരാതായതോടെയാണ് വാറ്റിലേക്ക് തിരിഞ്ഞത് എന്ന് എക്സൈസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ ഒരു മാസത്തിലധികമായി ചാരായവില്പന നടത്തി വരികയായിരുന്നു.റെയ്ഡിൽ പ്രിവന്റീവ് ഓഫിസർമാരായ നിഷാദ്. എസ്, വിനോദ്. ആർ.ജെ, പ്രശാന്ത്, പി. മാത്യുസ്. സിവിൽ ഏക്സൈസ് ഓഫിസർമാരായ അനീഷ്. എം.ആർ, രാഹുൽ. ആർ. രാജ്, ജ്യോതി.ടി.ആർ, വിഷ്ണു.ഒ.എസ്,ഡ്രൈവർ ബിനോജ് എന്നിവർ നേത്രത്വം നൽകി.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....