Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

അഴുക്കുചാൽ വൃത്തിയാക്കിയില്ല; കരാറുകാരന്റെ തലയിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിച്ചു

മുംബൈ: അഴുക്കുചാൽ വൃത്തിയാക്കിയില്ല എന്നാരോപിച്ച്‌ കരാറുകാരന്റെ തലയിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിച്ച്‌ ശിവസേന എം.എൽ.എ ദിലീപ് ലാൻഡെയും അനുയായികളും. മുബയിലെ ചാന്ദിവാലി പ്രദേശത്തെ വെളളക്കെട്ട് നിറഞ്ഞ തെരുവിൽ കരാറുകാരനെ നിർബന്ധം പൂർവം ഇരുത്തിയതിനു ശേഷം ശരീരത്തിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചതോടെ എം.എൽ.എയ്ക്കെതിരെ ശക്തമായ പ്രതിഷേധം ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്.

അഴുക്കുചാലിൽ കെട്ടിക്കിടന്ന മാലിന്യം മഴ പെയ്​തതോടെ റോഡിലേക്ക്​ ഒഴുകിയെത്തുകയായിരുന്നു. ഇതിൽ പ്രതിഷേധവും രൂക്ഷമായിരുന്നു. ഇതിൽ ജനങ്ങളുടെ ബുദ്ധിമുട്ട്​ അറിയിക്കാനാണ്​ ഇത്തരമൊരു പ്രവൃത്തിയെന്നായിരുന്നു ശിവസേന പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതികരണം.

സഞ്ജയ് ന​ഗർ, സൂരജ് ബാ​ഗ് നിവാസികൾ മാലിന്യങ്ങൾ വലിച്ചെറിഞ്ഞത് അഴുക്ക് ചാലിൽ നിന്നും വെളളം കവിഞ്ഞ് ഒഴുകുന്നതിലേക്ക് നയിച്ചു. ജനങ്ങൾ അവരുടെ പ്രതിനിധിയായി എന്നെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. എന്റെ ഉത്തരവാദിത്വം എന്ന നിലയിൽ ഞാനും ശിവസേന പ്രവർത്തകരും അഴുക്ക് ചാലുകൾ വൃത്തിയാക്കാൻ കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഈ ഉത്തരവാദിത്വം ഏറ്റെടുത്ത കരാറുകാരൻ അത് ശരിയായി ചെയ്തില്ലെന്നും ലാൻഡെ പ്രതികരിച്ചു.

ലാൻഡയുടെ പ്രവൃത്തിക്കെതിരെ രൂക്ഷവിമർശനവുമായി നിരവധിപേർ രം​ഗത്തെത്തി. മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ തലത്തിൽ ശിവസേനയാണ് അധികാരത്തിലുളളതെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം. അവർ കരാറുകാരനു നേരെ മാലിന്യം വലിച്ചെറിയുന്നു. ബ്രിഹാൻമുംബയ് മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷന്റെ കാര്യങ്ങളുടെ ചുക്കാൻ പിടിക്കുന്ന ശിവസേന നേതാക്കൻമാർക്ക് നേരെ മാലിന്യം തളളണം. ഈ അഴിമതി അവരുടെ കണ്ണുകൾക്ക് മുന്നിൽ നടക്കട്ടെയെന്നും ബി.ജെ.പി എം.എൽ.എ രാം കാദം പറഞ്ഞു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...