Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

തറയിൽ ഫിനാൻസിന്റെ സാമ്പത്തിക തട്ടിപ്പ്; സ​ജി​ ​സാ​മി​നെ​ ​ലു​ക്കൗ​ട്ട് ​നോ​ട്ടീ​സ്

പത്തനംതിട്ട: തറയിൽ ഫിനാൻസിന്റെ സാമ്പത്തിക തട്ടിപ്പിൽ പോ​ലീ​സ് ഫി​നാ​ൻ​സ് ​ഉ​ട​മ​ ​സ​ജി​ ​സാ​മി​നെ​ ​ലു​ക്കൗ​ട്ട് ​നോ​ട്ടീ​സ് ​പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ക്കുമെന്ന് പോലീസ്. നിരവധിപേരാണ് സ്ഥാനത്തിനെതിരെ പരാതിയുമായി എത്തിയിരിക്കുന്നത്. പോപ്പുലർ ഫിനാൻസിൻറെ ഞെട്ടിക്കുന്ന തട്ടിപ്പിന് പിന്നാലെയാണ് പുതിയ തട്ടിപ്പ് പരാതി പത്തനംതിട്ടയിൽ ഉയർന്നത്.
​ ​
വ​ഞ്ച​നാ​ക്കു​റ്റ​ത്തി​നാണ് സജിക്കെതിരെ കേസ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്. അ​ടൂ​ർ,​ ​പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​ ​പൊ​ലീ​സ് ​സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ൽ ലഭിച്ച പരാതികളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് കേസുകൾ. ഇവിടെയുള്ളത് നൂ​റു​കോ​ടി​യോ​ളം​ ​രൂ​പ​യു​ടെ​ ​നി​ക്ഷേ​പ​മാ​ണ്. തറയിൽ ഫിനാൻസ് നാല് പതിറ്റാണ്ടോളം പ്രവർത്തന പരിചയമുള്ള സ്ഥാപനമാണ്. പത്തനംതിട്ട ഓമല്ലൂരിൽ ആണ് സ്ഥാപനം.

​പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​ ​പോ​ലീ​സ് ​ഇ​ന്ന​ലെ ഓ​മ​ല്ലൂ​രി​ലെ​ ​ഹെ​ഡ് ​ഓഫീ​സി​ൽ​ ​ ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​ ​ന​ട​ത്തി.​ ​​ ​ഓഫീ​സ് ശാ​ഖാ​ ​മാ​നേ​ജ​രെ​ ​വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തി ​തു​റ​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.​ ​നിക്ഷേപകർക്ക് കൃത്യമായി പലിശ ഇക്കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി വരെ കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. 10 ലക്ഷം നിക്ഷേപിച്ച ഒരാൾ പലിശ മുടങ്ങിയതോടെയാണ് പരാതി നൽകിയത്. നിക്ഷേപകനെയും ബാങ്ക് ഉടമ സജി സാമിനേയും ഈ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നേരിട്ട് വിളിക്കുകയും തുടർന്ന് നടത്തിയ ചർച്ചയിൽ പണം ഏപ്രിൽ മാസം 30 ന് തിരികെ നൽകാമെന്നുമുള്ള വ്യവസ്ഥയിൽ കേസ് എടുക്കാതെ വിട്ടു.

എന്നാൽ ബാങ്ക് ഉടമയ്ക്ക് പണം പറഞ്ഞ അവധിയിൽ നൽകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. അടഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ശാഖകളാണ് പിന്നീട് പല തവണയായി പണം പിൻവലിക്കാൻ എത്തിയവർ കണ്ടത്. ഇതോടെ ആളുകൾ കൂടുതൽ പരാതിയുമായെത്തി. ​ ​അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ​ ​പാ​സ്പോ​ർ​ട്ടു​ള്ള​ ​സ​ജി​ ​രാ​ജ്യം​ ​വി​ട്ടു​പോ​കാ​ൻ​ ​സാ​ദ്ധ്യ​ത​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ​പൊ​ലീ​സി​ന്റെ​ ​അ​നു​മാ​നം. കേസ് അന്വേഷിക്കുന്നത് എ​സ്.​പി​ ​ആ​ർ.​ ​നി​ശാ​ന്തി​നി​യു​ടെ​ ​മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തിലാണ്.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...