Vismaya News
Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

190 രാജ്യങ്ങളിൽ റിലീസ്; മണിക്കൂറുകൾക്കകം ജ​ഗമേ തന്തിരത്തിൻറെ വ്യാജൻ ടെല​ഗ്രാമിൽ

ചെന്നൈ: നെറ്റ്ഫ്‌ളിക്‌സ് വഴി 190 രാജ്യങ്ങളിൽ റിലീസ് ചെയ്ത് മണിക്കൂറുകൾ പിന്നിടുംമുൻപെ ധനുഷ്-കാർത്തിക് സുബ്ബരാജ് ചിത്രം ജ​ഗമേ തന്തിരത്തിന്റെ വ്യാജപതിപ്പുകൾ ഇറങ്ങി. ടെല​ഗ്രാമിലൂടെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ വ്യാജപതിപ്പുകൾ പ്രചരിക്കുന്നത്. കഴിഞ്ഞ വർഷം മെയ് ഒന്നിന് തീയറ്ററുകളിൽ എത്തേണ്ട ചിത്രമായിരുന്നു ജഗമേ തന്തിരം. എന്നാൽ കൊറോണ പ്രതിസന്ധിയിൽ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് നീളുകയായിരുന്നു. ഒരു വർഷത്തിന് മുകളിലുള്ള കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷമാണ് ഇന്ന് 190 രാജ്യങ്ങളിലായി നെറ്റ്ഫ്‌ളിക്‌സിലൂടെ​ ചിത്രം റിലീസായതും.

ധനുഷ് സുരുളി എന്ന കഥാപാത്രമായി എത്തുന്ന ജ​ഗമേ തന്തിരം ​ഗ്യാങ്സ്റ്റർ ചിത്രം കൂടിയാണ്. ധനുഷിന്റെ നാൽപ്പതാമത്തെ സിനിമയാണിത്. മലയാളി താരങ്ങളായ ജോജു ജോർജും ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയും പ്രധാനവേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ഇവരെ കൂടാതെ കൂടാതെ ഹോളിവുഡ് താരം ജെയിംസ് കോസ്മോയും ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നു. ജോജുവിന്റെ എതിരാളിയുടെ വേഷത്തിലാണ് ചിത്രത്തിൽ ജെയിംസ് കോസ്‌മോ വേഷമിടുന്നത്. ട്രോയ്, ബ്രേവ് ഹാർട്ട് തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലും ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് സീരിസിലെ കമാണ്ടർ മോർമോണ്ടായി അഭിനയിച്ച്‌ ശ്രദ്ധ നേടിയ താരവുമാണ് ജെയിംസ്. ലണ്ടൻ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ജഗമേ തന്തിരത്തിൽ ശിവദാസ് എന്ന ഗ്യാങ്സ്റ്റർ കഥാപാത്രത്തെയാണ് ജോജു ജോർജ്ജ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ഒരു നിര ഹിറ്റ് ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിലൂടെയാണ് കാർത്തിക് സുബ്ബരാജ് എന്ന പേര് ആദ്യമായി ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നത്. ‘പിസ്സ’യിലൂടെ സിനിമാ സംവിധാനത്തിലേക്ക് എത്തുകയും പിന്നീട് ജിഗർതണ്ട, ഇരൈവി, മെർക്കുറി, പേട്ട എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ തമിഴിൽ തന്റേതായ സ്ഥാനമുറപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത സംവിധായകനാണ് കാർത്തിക് സുബ്ബരാജ്. വൈനോട്ട് സ്റ്റുഡിയോസും റിലയൻസ് എന്റർടെയിൻമെന്റും ചേർന്നാണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. എസ് ശശികാന്ത് ആണ് നിർമ്മാണം.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്തെ കെഎസ്ഇബി ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് സ്വീകരിച്ചിട്ടുള്ള സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റിന് 6.75% നിരക്കിൽ പലിശ ലഭിക്കുമെന്ന് വൈദ്യുതി മന്ത്രി കെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി അറിയിച്ചു. എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളുടെയും മേയ്, ജൂൺ, ജൂലായ് മാസങ്ങളിലെ ബില്ലിൽ കുറവ്...

KERALA NEWS

കോഴിക്കോട്: ഭട്ട് റോഡിൽ കാറിന് തീപിടിച്ച് ഒരാൾ മരിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12-നായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച ആളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല. കാർ നിർത്തിയ ഉടനെ ഡ്രൈവർക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ നാട്ടുകാർ ഡോർ തുറന്നുകൊടുത്തെങ്കിലും സീറ്റ് ബെൽറ്റ്...

KERALA NEWS

കൊച്ചി |എറണാകുളം ശാസ്താംമുകളില്‍ ദേശീയപാതയില്‍ നിര്‍മാണം നടക്കുന്ന കാനയിലേക്ക് ജീപ്പ് മറിഞ്ഞ് റിട്ട. അധ്യാപിക മരിച്ചു. മാമലതുരുത്തിയില്‍ ബീന ആണ് മരിച്ചത്. അറുപത് വയസായിരുന്നു. അപകടത്തില്‍ മൂന്നുപേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഇവരെ എറണാകുളത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍...

NEWS

കോട്ടയം: പുതുപ്പള്ളി ചാലുങ്കൽപ്പടിയിൽ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം ഓടയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ ദുരൂഹത ആരോപിച്ച് കുടുംബം. കുറിച്ചി ഇത്തിത്താനം ചേക്കേപ്പറമ്പിൽ രഘൂത്തമന്റെ മകൻ വിഷ്ണു രാജിനെയാണ് മരിച്ച നിലയിൽ ഓടയിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.പരുമലയിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന...