Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

നാടിനു മാതൃകയായി സൗഹൃദ കുടുംബം എന്ന കൂട്ടായ്മ

തിരുവനന്തപുരം: ഈ കോവിഡ് പ്രതിസന്ധി കാലഘട്ടത്തിൽ പല രോഗികൾക്കും രക്തദാതാക്കളെ കിട്ടാത്ത അവസ്ഥയുണ്ട്, അതിനൊരു പരിഹാരമായി രക്തം സ്വീകരിക്കാനും ദാനം ചെയ്യാനും സന്നദ്ധരായവരുടെ വിവരശേഖരണം നടത്തുവാനായി ഒരു ബ്ലഡ് ബാങ്ക് ഡൊണേഷൻ സിസ്റ്റം ഡേറ്റാബേസ് തുടങ്ങി സൗഹൃദ കൂട്ടായ്മ. അതിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ബഹുമാനപെട്ട വർക്കല നഗരസഭ ചെയർമാൻ ശ്രീ. കെ. എം. ലാജി മുനിസിപ്പൽ ഓഫീസിൽ വച്ച് നിർവഹിച്ചു. കൂട്ടായ്മയുടെയുടെ ഇത്തരം സാമൂഹ്യസേവന പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് എല്ലാ പിന്തുണയും നഗരസഭ അധ്യക്ഷൻ എന്നനിലക്ക് എന്നിൽനിന്നും ഉണ്ടാവുമെന്നും ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു സംസാരിച്ച അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു.

മതവും രാഷ്ട്രീയവും നോക്കി സഹായങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന ഈ കാലത്ത് കോവിഡ് ബാധിച്ച കുടുംബങ്ങൾക്കും, ദുരിതം അനുഭവിച്ച് വർക്കും ജാതി മത കക്ഷിരാഷ്ട്രീയ ഭേദമില്ലാതെ ഒരു കൈത്താങ്ങാകാൻ കഴിഞ്ഞ ഒരു മാസക്കാലമായി നിരവധിപേർക്ക് പൊതിച്ചോറുകൾ പലസ്ഥലങ്ങളിലായി ജനമൈത്രി പോലീസുമായി സഹകരിച്ച് വിതരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുകയാണ് ഈ കൂട്ടായ്മയിലെ പ്രവർത്തകർ.

പൂർണ്ണമായും കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ചു നടന്ന ചടങ്ങിൽ കൂട്ടായ്മയിലെ പ്രവർത്തകരായ അശ്വതി പ്രശാന്ത്, ബിന്ദു ഗണേഷ്, AKPA വർക്കല യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ് കൂടിയായ ശ്യാം റോസ് ,ഷിനാസ്,ദിനേശ് കുമാർ, ഗണേഷ് കുമാർ, രാഹുൽ,ആശാമോഹൻ, മോഹൻദാസ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു

രക്തദാനത്തെ ഭീതിയോടെ കാണുന്നവർക്കും വിമുഖത കാണിക്കുന്നവർക്കും സൗഹൃദ കുടുംബം കൂട്ടായ്മയുടെ ഈ പ്രവർത്തികൾ പ്രചോദനമേകട്ടെ എന്ന് ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്ത വർക്കല ഗവണ്മെന്റ് മോഡൽ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂൾ PTA പ്രസിഡന്റ്‌ എസ് പ്രസന്നൻ ആശംസിച്ചു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

NATIONAL

ഭാരത് അരിയുടെ വിതരണം ആരംഭിച്ച് കേന്ദ്രം. കിലോഗ്രാമിന് 29 രൂപ നിരക്കിൽ അഞ്ച്, 10 കിലോ ഗ്രാം പാക്കറ്റുകളിലായിരിക്കും അരി ലഭിക്കുകയെന്ന് ഭക്ഷ്യ-ഉപഭോക്തൃകാര്യ മന്ത്രി പിയൂഷ് ഗോയൽ അറിയിച്ചു.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ചില്ലറവിപണി വിൽപ്പനയ്ക്കായി അഞ്ചുലക്ഷം...