Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

പ​ണം‍ തി​രി​കെ ന​ൽ​കാ​മെ​ന്ന് സ​ഹോ​ദ​രി; രാ​ജ​പ്പ​ൻ ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി ഒ​ത്തു​തീ​ർ​പ്പി​ലേ​ക്ക്

കു​മ​ര​കം: പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പ്ര​തി​മാ​സ റേ​ഡി​യോ പ​രി​പാ​ടി​യാ​യ മൻ ​കി ബാ​ത്തി​ലൂ​ടെ പ്ര​ശ​സ്ത​നാ​യ കു​മ​ര​കം സ്വ​ദേ​ശി രാ​ജ​പ്പ​ന് സ​ഹാ​യ​മാ​യി ല​ഭി​ച്ച പ​ണം ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ അ​പ​ഹ​രി​ച്ച കേ​സ് ഒ​ത്തു​തീ​ർ​പ്പി​ലേ​ക്ക്. സ​ഹോ​ദ​രി പ​ണം തി​രി​കെ ന​ൽ​കി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് രാ​ജ​പ്പ​ൻ ന​ൽ​കി​യ കേ​സ് പി​ൻ​വ​ലി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്.

ദി​വ​സ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു മു​മ്പാ​ണ് ത​ൻറെ ബാ​ങ്ക് അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ൽ നി​ന്നും താ​ന​റി​യാ​തെ സ​ഹോ​ദ​രി വി​ലാ​സി​നി അ​ഞ്ചു ല​ക്ഷം രൂ​പ പി​ൻ​വ​ലി​ച്ചെ​ന്നു​ള്ള പ​രാ​തി ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് ചീ​ഫി​നു രാ​ജ​പ്പ​ൻ ന​ൽ​കി​യ​ത്. തു​ട​ർ​ന്നു വി​ലാ​സി​നി​യ്‌​ക്കെ​തി​രെ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യെ​ന്നും വി​ലാ​സി​നി ഒ​ളി​വി​ൽ പോ​യെ​ന്നു​മാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പി​ൻ​വ​ലി​ച്ച തു​ക ബാ​ങ്കി​ൽ തി​രി​കെ അ​ട​ച്ചാ​ണ് വി​ലാ​സി​നി ഒ​ത്തു​തീ​ർ​പ്പി​നു മു​തി​ർ​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. മ​ൻ കി ​ബാ​ത്തി​ലൂ​ടെ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി പ്ര​ശം​സി​ച്ച രാ​ജ​പ്പ​നെ തേ​ടി നി​ര​വ​ധി സു​മ​നു​ക​ളാ​ണ് സ​ഹാ​യ​വു​മാ​യെ​ത്തി​യ​ത്. സ​ഹാ​യം ല​ഭി​ച്ച പ​ണം ത​ൻറെ ഫെ​ഡ​റ​ൽ ബാ​ങ്ക് അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ലാ​ണ് രാ​ജ​പ്പ​ൻ നി​ക്ഷേ​പി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്.

19 ല​ക്ഷം രൂ​പ ത​ൻറെ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ലു​ള്ള​താ​യി ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ടി​യി​രു​ന്ന രാ​ജ​പ്പ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ബാ​ങ്കി​ലെ​ത്തി അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് അ​ഞ്ചു ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ കു​റ​വു​ള്ള​താ​യി അ​റി​യു​ന്ന​ത്. തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് സ​ഹോ​ദ​രി വി​ലാ​സി​നി​​യ്‌​ക്കെ​തി​രെ കു​മ​ര​കം പോ​ലീ​സ് സ്‌​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രാ​തി​യും ന​ൽ​കി.

ഉ​ന്ന​ത പോ​ലീ​സ് ഇ​ട​പെ​ട​ൽ വ​ന്ന​തോ​ടെ പ​ണം തി​രി​കെ നി​ക്ഷേ​പി​ച്ചു കേ​സി​ൽ നി​ന്നും ര​ക്ഷ​പെ​ടാ​നാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ വി​ലാ​സി​നി ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ​ണം തി​രി​കെ ല​ഭി​ച്ച​തു​കൊ​ണ്ട് സ​ഹോ​ദ​രി​ക്കെ​തി​രെ മ​റ്റു നി​യ​മ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ വേ​ണ്ട​ന്നും കേ​സ് അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും രാ​ജ​പ്പ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. എ​ന്നാ​ൽ രാ​ജ​പ്പ​നും സ​ഹോ​ദ​രി​യും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ഒ​ത്തു തീ​ർ​പ്പു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​വ​ര​ങ്ങ​ളൊ​ന്നും പോ​ലീ​സി​നു ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് കു​മ​ര​കം പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....