Connect with us

Hi, what are you looking for?

KERALA NEWS

മദ്യം നിർമിക്കാൻ കൊണ്ടുവന്ന സ്പിരിറ്റ് മറിച്ചുവിറ്റു; മൂന്ന് പേർ അറസ്റ്റിൽ

പത്തനംതിട്ട: തിരുവല്ല പുളിക്കീഴിലെ ട്രാവൻകൂർ ഷുഗേഴ്‌സ് ആൻഡ് കെമിക്കൽസിലെ റം നിർമാണ ശാലയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്ന സ്പിരിറ്റ് മോഷ്ടിച്ച കേസിൽ മൂന്ന് പേർ അറസ്റ്റിൽ. സ്ഥാപനത്തിലെ ജീവനക്കാരനായ അരുൺകുമാർ, ടാങ്കർ ലോറി ഡ്രൈവർമാരായ നന്ദകുമാർ, സിജോ തോമസ് എന്നിവരെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ജനറൽ മാനേജർ ഉൾപ്പെടെ കേസിൽ ഏഴ് പ്രതികളുണ്ട്.

മധ്യപ്രദേശിൽ നിന്നും രണ്ട് ടാങ്കറുകളിലായി എത്തിച്ച 80,000 ലിറ്റർ സ്പിരിറ്റിൽ നിന്ന് 20,000 ലിറ്ററാണ് മോഷണം പോയത്. ഒരു ടാങ്കറിൽ നിന്ന് 12,000 ലിറ്ററും രണ്ടാമത്തേതിൽ നിന്ന് 8000 ലിറ്ററും കാണാതാവുകയായിരുന്നു. ഇത് പ്രതികൾ കേരളത്തിലെത്തുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ മറിച്ചുവിറ്റുവെന്നാണ് നിഗമനം.

മധ്യപ്രദേശിലെ ബർവാഹ എന്ന സ്ഥലത്തുള്ള അസോസിയേറ്റഡ് ആൽക്കഹോൾ കമ്ബനിയിൽനിന്നുമാണ് സ്പിരിറ്റ് എത്തിക്കുന്നത്. എക്‌സൈസ് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റിന് രഹസ്യ വിവരം ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കേരള അതിർത്തി പിന്നിട്ട ശേഷം വാഹനങ്ങളെ അധികൃതർ പിന്തുടർന്നിരുന്നു. ബുധനാഴ്ച രാവിലെ ടാങ്കറുകൾ ഫാക്ടറി വളപ്പിൽ കടന്ന ശേഷം നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ് സ്പിരിറ്റിന്റെ അളവിലുള്ള കുറവ് കണ്ടെത്തിയത്. ഡ്രൈവർമാർ കണക്കിൽപെടാതെ സൂക്ഷിച്ച 10 ലക്ഷം രൂപയും കണ്ടെടുത്തു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....