Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

സൗദിയിൽ കാണാതായ ആലംകോട് സ്വദേശിയെ കണ്ടെത്തി

സൗദി അറേബ്യയിൽ കാണാതായ മലയാളിയെ കണ്ടെത്തി. ഹഫർ അൽബാത്വാനിൽ ജോലി ചെയ്ത് വന്നിരുന്ന പ്രദീഷ് ചന്ദ്രസേനൻ എന്ന കൊല്ലം ആലംകോട് സ്വദേശിയെയാണ് കണ്ടെത്തിയത്. കഴിഞ്ഞ ജൂൺ 4 ന് ജോലി സംബന്ധമായി സ്‌പോൺസറുടെ കൂടെ റാസൽഖൈമയി പോയപ്പോഴാണ് പ്രദീഷിനെ കാണാതായത്. ഇത് മാധ്യമങ്ങളിൽ വാർത്തയായിരുന്നു.

കഴിഞ്ഞ അഞ്ചു വർഷമായി സ്വകാര്യ കമ്പനിയുടെ ട്രൈലെർ ഡ്രൈവറായി ജോലിചെയ്ത് വരുകയാണ് ഇദ്ദേഹം. അടുത്ത കാലത്തായി അഛനും, ഒരു സഹോദരനും മരണപ്പെട്ടിരുന്നു, വൃദ്ധയായ മാതാവും, ഭാര്യയും, കൈകുഞ്ഞും അടങ്ങിയതാണ് പ്രദീഷിന്റെ കുടുംബം. അടുത്തിടെയാണ് നാട്ടിൽ വന്ന് മടങ്ങി സൗദിയ്ക്ക് തിരിച്ച പോയത്. സാമ്പത്തിക ബാദ്ധ്യതയുള്ളതിനാൽ നിലവിലുള്ള ജോലിയിൽ നിന്നും കുറച്ച് കൂടി മെച്ചപ്പെട്ട ജോലി അന്വേക്ഷിക്കുന്നതിനിടയിലാണ്, പ്രദിക്ഷിനെ പെട്ടന്ന് കാണാതാകുന്നത്.

സൗദിയിലെ ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്ന വക്കം സ്വദേശീ നാസ് വക്കത്തെ ബന്ധപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ഇന്നലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഇടപെടലിൻ്റെ ഭാഗമായി പ്രദീഷിനെ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. താമസിയാതെ നാട്ടിലെത്തിക്കുമെന്ന് നാസ് വക്കം ബന്ധുക്കളെ അറിയിച്ചു. അടിയന്തിര ഇടപെടൽ നടത്തി പ്രദീഷിനെ കണ്ട് പിടിച്ച് നാട്ടിലെത്തിക്കാൻ ശ്രമിച്ച ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തകനായ നാസ് വാക്കത്തിന് കുടുംബത്തിൻ്റെയും, നാടിൻ്റെയും, നന്ദി അറിച്ചു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....