Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

ഭരണകൂട ഭീകരതക്കെതിരെ കെ.സി.വൈ.എം പ്രതിഷേധ സദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു

കൊല്ലം: ശബ്ദമില്ലാത്തവരുടെ ശബ്ദമായി മാറിയ സാമൂഹ്യപ്രവർത്തകൻ ഫാ.സ്റ്റാൻ സ്വാമിയോട് ഭരണകൂടം കാണിച്ച നീതി നിഷേധത്തിനെതിരെ ശബ്ദമുയർത്തി കൊണ്ട് കെ.സി.വൈ.എം ഓൺലൈൻ പ്രതിഷേധ സദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു. 12 മണിക്കൂർ തുടർച്ചയായി നീണ്ടുനിന്ന പ്രതിഷേധ സദസ്സിൽ 32 രൂപതാ പ്രതിനിധികളും പങ്കെടുത്ത് പ്രതിഷേധം രേഖപ്പെടുത്തി. കെ.സി.വൈ.എം മുൻ സംസ്ഥാന പ്രസിഡൻ്റ് ശ്രീ.സിജോ ഇലന്തൂർ സദസ്സ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിച്ചു. പാർശ്വവൽക്കരിക്കപ്പെട്ട ജനതയ്ക്ക് ആശ്വാസമായ ഫാ.സ്റ്റാൻ സ്വാമിക്ക് നീതി നിഷേധിക്കപ്പെട്ടതിലൂടെ നിയമസംവിധാനങ്ങളിലുള്ള വിശ്വാസ്യതയെ ചോദ്യം ചെയ്യുകയാണ് ഭരണകൂടം ചെയ്തത് എന്ന് അദ്ദേഹം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

കെ.സി.ബി.സി വക്താവ് പി.ഒ.സി ഡയറക്ടറുമായ ഫാ.ജേക്കബ് പാലയ്ക്കപള്ളി സമാപന സന്ദേശം നൽകി. സമൂഹത്തിൻ്റെ അരികുകളിലേക്ക് മാറ്റിനിർത്തപ്പെട്ടവൻ്റെ ശബ്ദം ഈ ലോകത്തോട് വിളിച്ച് പറയാൻ നിയോഗിക്കപ്പെട്ടവരാണ് ഓരോ യുവജനവുമെന്ന് സമാപന സന്ദേശത്തിൽ അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. ഫാ.സ്റ്റാൻ സ്വാമിയോടുള്ള ആദരസൂചകമായി 32 രൂപതയും കരിദിനമായി ആചരിക്കുകയും അദ്ദേഹത്തിനുണ്ടായ നീതി നിഷേധത്തിനെതിരെ പ്രതിഷേധ പരിപാടികൾ രൂപത തലത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

കെ.സി.വൈ.എം സംസ്ഥാന പ്രസിഡൻറ് എഡ്വേർഡ് രാജു, ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഷിജോ ഇടയാടിൽ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വൈസ് പ്രസിഡണ്ടുമാരായ റോഷ്ന മറിയം ഈപ്പൻ, അഗസ്റ്റിൻ സെക്രട്ടറിമാരായ റോസ് മേരി തേറുകാട്ടിൽ, ഫിലോമിന സിമി ഫെർണാൻ്റസ്, ഡെനിയ സിസി ജയൻ, അജോയ് പി.തോമസ്, ട്രഷറർ എബിൻ കുര്യാക്കോസ്, ഡയറക്ടർ ഫാ.സ്റ്റീഫൻ തോമസ് ചാലക്കര, അസി.ഡയറക്ടർ സിസ്റ്റർ റോസ് മെറിൻ SD എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....