Connect with us

Hi, what are you looking for?

LATEST NEWS

കാട്ടായിക്കോണത്ത് വീട് കയറി ഗൃഹനാഥനെ മർദിച്ച സംഭവം: ഒരാൾ പിടിയിൽ

പോത്തൻകോട്: കാട്ടായിക്കോണം ശാസ്താവട്ടത്ത് വീട്ടിൽ കയറി ഗൃഹനാഥനെ മർദിച്ച സംഭവത്തിൽ ഒരാൾ പിടിയിൽ. വീട്ടുമുറ്റത്തുകിടന്ന കാർ അടിച്ചു തകർക്കുകയും മണിക്കൂറുകളോളം ഭീകരാന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തു. മൂന്നുപേരായിരുന്നു സംഘത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. കഴക്കൂട്ടത്തെ കിഴക്കും ഭാഗം ശിവ നഗർ എസ് എൽ ഭവനിൽ ശശിധരൻ നായർ മകൻ വിനീഷ്(32 ) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്.

കഴിഞ്ഞ ചൊവ്വാഴ്ചയായിരുന്നു കേസിന് ആസ്പദമായ സംഭവം നടന്നത്. ബൈക്കിലെത്തിയ മൂവർ സംഘം കാട്ടായിക്കോണം ശാസ്താ വട്ടത്ത് വാടകയ്ക്ക് കുടുംബമായി താമസിക്കുന്ന യുവാവിന്റെ വീട്ടിൽ കയറി അയാളെ കമ്പി വടികൊണ്ടും ബിയർ കുപ്പി കൊണ്ടും അടിച്ച ശേഷം വീടിനു മുന്നിൽ പാർക്ക് ചെയ്ത കാർ അടിച്ചു തകർക്കുകയും, തുടർന്ന് റോഡിലിറങ്ങിയ സംഘം വഴിയാത്രക്കാരെ മർദിക്കുകയും ആയിരുന്നു. എന്നാൽ ആക്രമണത്തിന്റെ കാരണം വ്യക്തമല്ല.

വിനീഷിനെതിരെ കഴക്കൂട്ടം പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നിരവധി മോഷണ കേസുകളും പീഡനം, വധശ്രമ കേസുകളും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നെടുമങ്ങാട് ഡി വൈ എസ് പി അനിൽ കുമാറിന്റെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം പോത്തൻകോട് എസ് എച്ച് ഓ ശ്യാം, എസ് ഐ പി വിനോദ് വിക്രമാദിത്യൻ, സജു, സി പി ഓ മാരായ അപ്പു, ഉണ്ണി കൃഷ്ണൻ, രതീഷ് എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘമാണ് പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഒന്നും മൂന്നും പ്രതികൾ ഒളിവിൽ ആണ്.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് നദികളിൽ നിന്നുള്ള മണൽവാരൽ പുനരാംഭിക്കുന്നു. റവന്യു സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റേതാണ് തീരുമാനം. കഴിഞ്ഞ 10 വർഷം മുടങ്ങിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. കേന്ദ്ര പരിസ്ഥിതി മന്ത്രാലയത്തിന്റെ മാർഗനിർദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി 2001ലെ കേരള പ്രൊട്ടക്‌ഷൻ ഓഫ് റിവർ ബാങ്ക്‌സ് ആൻഡ്...

KERALA NEWS

തലസ്ഥാനത്ത് രണ്ട് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തിൽ മേരിയുടെ അമ്മയെ സ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുവന്ന് തെളിവെടുത്ത് പൊലീസ്. ഇവിടെ നിന്നും കുട്ടിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊലീസ് ശേഖരിച്ചു. അതേസമയം, സിസിടിവി ദൃശ്യം കേന്ദ്രീകരിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്...

KERALA NEWS

വയനാട് പുല്‍പള്ളിയിൽ ചേകാടി റോഡിലെ ചെറിയമല ജംഗ്ഷനില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ കാട്ടാന ആക്രമണത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്തിനെത്തുടര്‍ന്നു മരിച്ച കുറുവ ടൂറിസം കേന്ദ്രം ജീവനക്കാരന്‍ പാക്കം വെള്ളച്ചാലില്‍ പോളിന്റെ പോളിന്റെ കുടുംബത്തിന് 50 ലക്ഷം...

KERALA NEWS

പാലക്കാട്: ഹൃദയാഘാതം മൂലം ഇരുപത്തിയാറുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം. പാലക്കാട് കാഞ്ഞിരത്താണി കപ്പൂരിൽ പത്തായപ്പുരയ്ക്കൽ ഷെഫീക്ക് (26) ആണ് മരിച്ചത്. ഇന്ന് രാവിലെയാണ് സംഭവം.ഇന്നലെ രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടന്ന ഷെഫീക്ക് പുലർച്ചെയോടെ ശാരീരിക അസ്വസ്ഥതകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു....