ഫെയ്സ്ബുക്കിലൂടെ പുതിയൊരു ചർച്ചയ്ക്ക് തുടക്കമിട്ട് അൽഫോൺസ് പുത്രൻ

കോടതികൾ ദീർഘകാല അവധിയിലേക്ക് പോകുന്നതിനെതിരെ സംവിധായകൻ അൽഫോൺസ് പുത്രൻ. കോടതിക്ക് അവധിയുണ്ടെങ്കിൽ, ജോലി ചെയ്യുന്ന ഓരോ പൗരനും അവധി നൽകണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ഫെയ്സ്ബുക്കിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം ഈ വിഷയത്തിൽ പുതിയ ചർച്ചയ്ക്ക് തുടക്കമിട്ടത്. എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഭക്ഷണം കോടതിയേക്കാൾ പ്രധാനമാണ്. എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള ലോകത്ത് ഭക്ഷണത്തിൽ വിഷം കലർന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ എന്തുചെയ്യും… ഇനി കോടതിയാണ് പ്രശ്‌നം പരിഹരിക്കാൻ പ്രവർത്തിക്കേണ്ടത്. അൽഫോൺസ് എഴുതി.

എന്നാൽ കോടതി അവധിയിലാണെങ്കിലോ. അപ്പോൾ അവധിക്കാലം കഴിയുമ്പോഴേക്കും വിഷം കൂടുതൽ തഴച്ചുവളരും. മറ്റ് പൗരന്മാരെ അപേക്ഷിച്ച് പൊതുപ്രവർത്തകർക്ക് അവധി ആവശ്യമാണോ? അതോ പഴയ ബ്രിട്ടീഷ് നിയമം മാത്രമാണോ തിരുത്തേണ്ടത്? എന്നും അൽഫോൺസ് പുത്രൻ ചോദിക്കുന്നു.

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest Articles

- Advertisement -

Latest Articles