Connect with us

Hi, what are you looking for?

LOCAL NEWS

നെയ്യാർഡാമിൽ ബോട്ടില്ല; വിനോദസഞ്ചാരികൾക്ക്​ നിരാശ

കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട: നെ​യ്യാ​ര്‍ഡാം വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര​കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലെ​ത്തു​ന്ന​വ​രു​ടെ പ്ര​ധാ​ന വി​നോ​ദ​മാ​ണ് ബോ​ട്ടു​സ​വാ​രി. വ​നം​വ​കു​പ്പും ഡി.​ടി.​പി.​സി​യു​മാ​ണ് ഇ​വി​ടെ ബോ​ട്ട് സ​വാ​രി ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. അ​ഞ്ച്​ ബോ​ട്ടു​ക​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ഡി.​ടി.​പി.​സി​ക്ക് ഇ​പ്പോ​ഴു​ള്ള​ത് മൂ​ന്ന് പേ​ർ​ക്ക് ക​യ​റാ​വു​ന്ന ഒ​രു സ്പീ​ഡ് ബോ​ട്ട് മാ​ത്രം. മ​ധ്യ​വേ​ന​ല​വ​ധി തു​ട​ങ്ങി ഇ​നി നെ​യ്യാ​ര്‍ഡാ​മി​ലേ​ക്ക്​ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളു​ടെ ഒ​ഴു​ക്കാ​യി​രി​ക്കും. ഇ​വി​ടെ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍ക്ക് ഇ​ക്കു​റി ബോ​ട്ടു​സ​വാ​രി ചെ​യ്യാ​നാ​കാ​തെ മ​ട​ങ്ങി പോ​കേ​ണ്ടി​വ​രും.

നെ​യ്യാ​റി​ലെ ബോ​ട്ടു​സ​വാ​രി ഡി.​ടി.​പി.​സി ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ മ​റ്റ് ഏ​ജ​ന്‍സി​ക​ള്‍ക്കോ സ്വ​കാ​ര്യ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കോ അ​നു​മ​തി ന​ല്‍കി​യി​ട്ടി​ല്ല.

ആ​റ് പേ​ർ​ക്ക് ക​യ​റാ​വു​ന്ന ര​ണ്ട്​ സ​ഫാ​രി​യും മൂ​ന്ന് പേ​ർ​ക്കു​ള്ള ഒ​രു സ്പീ​ഡ് ബോ​ട്ടും അ​ഞ്ചു​പേ​ർ​ക്കു​ള്ള സെ​മി സ്പീ​ഡ് ബോ​ട്ടും 15 പേ​ർ​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​വു​ന്ന ‘അ​മ​രാ​വ​തി’ യു​മാ​യി അ​ഞ്ചു​ബോ​ട്ടു​ക​ളാ​ണ് ഡി.​ടി.​പി.​സി സ​വാ​രി ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്.

ഇ​ര​ട്ട എ​ൻജി​നു​ള്ള ‘അ​മ​രാ​വ​തി’ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ൾ​ക്കാ​യി ഒ​തു​ക്കി​യി​ട്ട് വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി. ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​ർ​ച്ചി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്ന പേ​രി​ൽ മൂ​ന്ന് സ്പീ​ഡ്-​സെ​മി സ്പീ​ഡ് ബോ​ട്ടു​ക​ൾ​ക്ക് തു​റ​മു​ഖ വ​കു​പ്പി​െൻറ വി​ല​ക്ക് വ​ന്നു.

ബോ​ട്ടു​ക​ൾ​ക്ക്‌ വാ​ർ​ഷി​ക സ​ർ​വേ ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് ലൈ​ഫ്‌ ജാ​ക്ക​റ്റു​ക​ൾ ഇ​ല്ലെ​ന്നും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് ഓ​ടാ​ൻ വി​ല​ക്ക് വ​ന്ന​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് മാ​സ​ങ്ങ​ളോ​ളം ഒ​രു ബോ​ട്ട് മാ​ത്ര​മാ​യി​രു​ന്നു ജ​ലാ​ശ​യ​ത്തി​ൽ ഓ​ടി​യ​ത്. വി​ല​ക്ക് നീ​ക്കി വീ​ണ്ടും ര​ണ്ട് സ​ഫാ​രി ബോ​ട്ടു​ക​ൾ ഓ​ടി​ത്തു​ട​ങ്ങി​യ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് ഇ​വ ത​ക​രാ​റി​ലാ​കു​ന്ന​ത്. സീ​സ​ണാ​കു​മ്പോ​ൾ ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് ബോ​ട്ടി​ല്ല എ​ന്ന പ​തി​വ് ഇ​പ്പോ​ഴും തു​ട​രു​ന്നു. ഡി.​ടി.​പി.​സി​യു​ടെ കീ​ഴി​ൽ ര​ണ്ട് പ​തി​റ്റാ​ണ്ടി​ലേ​റെ​യാ​യ ബോ​ട്ട് ക്ല​ബാ​ണ് നെ​യ്യാ​ർ​ഡാ​മി​ലേ​ത്. നി​ല​വി​ൽ വ​ലി​യൊ​രു ടൂ​റി​സ്റ്റ് സം​ഘ​മെ​ത്തി​യാ​ൽ ഓ​ടി​ക്കാ​ൻ ബോ​ട്ടി​ല്ല എ​ന്ന​താ​ണ് സ്ഥി​തി. അ​ഞ്ച്​ വ​നി​താ ഡ്രൈ​വ​ർ​മാ​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ എ​ട്ടു​പേ​രാ​ണ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ. ബോ​ട്ടു​ക​ൾ ഇ​ല്ലാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ഇ​വ​ർ​ക്ക് ജോ​ലി​യു​മി​ല്ല.

കൃ​ത്യ​മാ​യ മേ​ൽ​നോ​ട്ട​മി​ല്ലാ​ത്ത​താ​ണ് നെ​യ്യാ​ർ​ഡാ​മി​ലെ ബോ​ട്ട് ക്ല​ബി​െൻറ ത​ക​ർ​ച്ച​ക്ക്​ കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന് സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളും നാ​ട്ടു​കാ​രും ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്നു.

You May Also Like

KERALA NEWS

ആലപ്പുഴ: ചക്കുളത്തുകാവ് പൊങ്കാല ഇന്ന്. പുലര്‍ച്ചെ നാലുമണിയോടെ പൊങ്കാല ചടങ്ങുകള്‍ ആരംഭിച്ചു. 9.30ന് കേന്ദ്രമന്ത്രി രാജീവ് ചന്ദ്രശേഖര്‍ പൊങ്കാല ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.ദുര്‍ഗ്ഗാദേവിക്ക് പൊങ്കാല നൈവേദ്യം സമര്‍പ്പിക്കാന്‍ ലക്ഷകണക്കിന് സ്ത്രീകളാണ് ചക്കുളത്തുകാവില്‍ എത്തുക. അരിയും...

KERALA NEWS

നടി ലക്ഷ്മിക സജീവൻ അന്തരിച്ചു. ഷാര്‍ജയില്‍ വച്ചായിരുന്നു അന്ത്യം. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണമെന്നാണ് വിവരം. ഏറെ ജനപ്രീതി നേടിയ ‘കാക്ക’ എന്ന ഷോര്‍ട് ഫിലിമിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ നടിയാണ്. പള്ളുരുത്തി സ്വദേശികളായ സജീവന്റേയും ലിമിറ്റയുടേയും മകളായ...

KERALA NEWS

കൊല്ലം: കൊല്ലം ഓയൂരില്‍ നിന്ന് ആറ് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തില്‍ കുട്ടിയുടെ അച്ഛനെ കേന്ദ്രീകരിച്ചും അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു. കുട്ടിയുടെ അച്ഛന്‍ താമസിച്ചിരുന്ന പത്തനംതിട്ട നഗരത്തിലെ ഫ്‌ളാറ്റില്‍ പ്രത്യേക പോലീസ് സംഘം പരിശോധന നടത്തി. ഇവിടെയുള്ള...

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് ക്രിസ്ത്യന്‍ പള്ളികള്‍ പെരുകുന്നു എന്ന പരാതിയില്‍ അന്വേഷണത്തിന് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയത് വിവാദത്തില്‍. ബംഗലൂരു സ്വദേശി നല്‍കിയ പരാതിയില്‍ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ വകുപ്പ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഡയറക്ടര്‍ക്കു വേണ്ടി ജോയിന്റ് ഡയറക്ടറാണ് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയത്. സംസ്ഥാനത്ത്...