Vismaya News
Connect with us

Hi, what are you looking for?

Automobile

ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്‌ലി ഇലക്ട്രിക്ക് സ്കൂട്ടറുമായി ബജാജ്

സർക്കാർ സബ്‌സിഡികൾ കുറച്ചതിനു ശേഷവും വൈദ്യുത വാഹനങ്ങൾ വാങ്ങിക്കുന്നതിനു പ്രോത്സാഹനവുമായി , ബജാജ് ഓട്ടോ അതിന്റെ ചേതക് ബ്രാൻഡിന് കീഴിൽ കൂടുതൽ താങ്ങാനാവുന്ന ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകൾ പുറത്തിറക്കാൻ പദ്ധതിയിടുന്നതായി റിപോർട്ടുകൾ. മെയ് മാസത്തിൽ വിപണി ലക്ഷ്യമാക്കി ഒരു പുതിയ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടർ പുറത്തിറക്കാൻ രംഗത്തിറക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുകയാണ് കമ്പനി.കൂടാതെ, വരുന്ന മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തങ്ങളുടെ റീട്ടെയിൽ സാന്നിധ്യം മൂന്നിരട്ടിയായി ഉയർത്താനും ബജാജ് തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു.

പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന ബജാജ് ചേതക് ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടർ മോഡലിൽ ചെറിയ ബാറ്ററിയും ഹബ് മോട്ടോറും സജ്ജീകരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇതിന്റെ ടെസ്റ്റ്‌ പതിപ്പ് ഇറക്കിയിരുന്നു. ഈ ടെസ്റ്റ് പതിപ്പിൽ ഒരു ഹബ്-മൗണ്ടഡ് മോട്ടോർ ഫീച്ചർ ചെയ്തു, ഈ പുതിയ ലോഞ്ച് ആ പ്രത്യേക മോഡൽ ആയിരിക്കാമെന്ന് നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. ഈ പുതിയ ചേതക് ഇ-സ്‌കൂട്ടറിന് ന്യായമായ വില ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇത് കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെട്ടതും ആകർഷകവുമായ ഉൽപ്പന്നമായിരിക്കും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.അതേസമയം പുതിയ 2024 ബജാജ് പൾസർ N250 അടുത്തിടെ കമ്പനി ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ ഇറക്കിയിരുന്നു. 1,50,829 രൂപ എക്സ്-ഷോറൂം വിലയാണ് ഈ ബൈക്കിന്റേത്.1.42 ലക്ഷം മുതൽ 1.98 ലക്ഷം രൂപ വരെ വിലയുള്ള ടിവിഎസ് അപ്പാച്ചെ RTR 200 4V, ഹോണ്ട ഹോർനെറ്റ്, സുസുക്കി ജിക്സർ 250 എന്നിവക്ക് വെല്ലുവിളിയായാണ് വിപണിയിൽ ഇപ്പോൾ നിൽക്കുന്നത്

You May Also Like

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്തെ കെഎസ്ഇബി ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് സ്വീകരിച്ചിട്ടുള്ള സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റിന് 6.75% നിരക്കിൽ പലിശ ലഭിക്കുമെന്ന് വൈദ്യുതി മന്ത്രി കെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി അറിയിച്ചു. എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളുടെയും മേയ്, ജൂൺ, ജൂലായ് മാസങ്ങളിലെ ബില്ലിൽ കുറവ്...

KERALA NEWS

കോഴിക്കോട്: ഭട്ട് റോഡിൽ കാറിന് തീപിടിച്ച് ഒരാൾ മരിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12-നായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച ആളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല. കാർ നിർത്തിയ ഉടനെ ഡ്രൈവർക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ നാട്ടുകാർ ഡോർ തുറന്നുകൊടുത്തെങ്കിലും സീറ്റ് ബെൽറ്റ്...

KERALA NEWS

കൊച്ചി |എറണാകുളം ശാസ്താംമുകളില്‍ ദേശീയപാതയില്‍ നിര്‍മാണം നടക്കുന്ന കാനയിലേക്ക് ജീപ്പ് മറിഞ്ഞ് റിട്ട. അധ്യാപിക മരിച്ചു. മാമലതുരുത്തിയില്‍ ബീന ആണ് മരിച്ചത്. അറുപത് വയസായിരുന്നു. അപകടത്തില്‍ മൂന്നുപേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഇവരെ എറണാകുളത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍...

NEWS

കോട്ടയം: പുതുപ്പള്ളി ചാലുങ്കൽപ്പടിയിൽ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം ഓടയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ ദുരൂഹത ആരോപിച്ച് കുടുംബം. കുറിച്ചി ഇത്തിത്താനം ചേക്കേപ്പറമ്പിൽ രഘൂത്തമന്റെ മകൻ വിഷ്ണു രാജിനെയാണ് മരിച്ച നിലയിൽ ഓടയിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയത്.പരുമലയിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന...