Connect with us

Hi, what are you looking for?

SPORTS

കിരീടം നഷ്ടപ്പെട്ടത് ഷഹീൻ അഫ്രീദിയുടെ പരിക്ക്: ബാബർ അസം

മെൽബൺ: ട്വന്റി ലോകപ്പ് ഫൈനലിൽ കിരീടം കൈവിട്ടത് ഷഹീൻ അഫ്രീദിയുടെ പരുക്കിലാണെന്ന് ബാബർ അസം. ഇംഗ്ലണ്ടുമായുള്ള കലാശപ്പോരാട്ടത്തിൽ സ്വതന്ത്രമായും സ്വാഭാവികമായും കളിക്കാനാണ് ടീമംഗങ്ങളോട് പറഞ്ഞതെന്നും ഫാസ്റ്റ് ബോളർമാർ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ച്ച വെച്ചെന്നും മത്സരശേഷം പാക് ക്യാപ്ടൻ പ്രതികരിച്ചു. ഞങ്ങൾ 20 റൺസ് പിന്നിലായിപ്പോയി. പക്ഷെ, അവസാന ഓവർ വരെ ഞങ്ങൾ അവിശ്വസനീയമായി പൊരുതി. ഞങ്ങളുടെ ബോളിങ് ഏറ്റവും മികച്ചതാണ്.പക്ഷെ, ദൗർഭാഗ്യകരമെന്ന് പറയട്ടെ ഷഹീന്റെ പരുക്ക് ഞങ്ങൾക്ക് മറ്റൊരു റിസൽറ്റാണ് നൽകിയത്. പക്ഷെ, കളിയുടെ ഭാഗമാണ് അതൊക്കെ,’ ബാബർ അസം പറഞ്ഞു.ഷബാദ് ഖാന്റെ പന്തിൽ ഹാരി ബ്രൂക്കിനെ ക്യാച്ചെടുത്ത് പുറത്താക്കുന്നതിനിടെയാണ് പാക് പേസർക്ക് പരുക്കേറ്റത്. പതിമൂന്നാം ഓവറിലായിരുന്നു ഇത്. 16-ാം ഓവർ എറിയാനെത്തിയ ഷഹീൻ ഒരു ബോൾ മാത്രമെറിഞ്ഞ ശേഷം മൈതാനത്ത് കിടന്നു. പന്തെറിയുന്നതിനിടെ ഷഹീൻ അഫ്രീദി പരുക്കേറ്റ് പുറത്തായത് പാകിസ്താന് അപ്രതീക്ഷിത തിരിച്ചടിയായി.രണ്ട് ഓവറും ഒരു ബോളും മാത്രമാണ് അഫ്രീദിക്ക് എറിയാനായത്. 13 റൺസ് വിട്ടുകൊടുത്ത് അഫ്രീദി ഒരു വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയിരുന്നു. അലക്‌സ് ഹെയ്‌ലിന്റെ മിഡിൽ സ്റ്റംപ് ഇളക്കി ഷഹീൻ മികച്ച തുടക്കം പാക് ബോളിങ്ങിന് നൽകിയിരുന്നു. ഇഫ്തിക്കർ അഹമ്മദാണ് 16-ാം ഓവർ പൂർത്തിയാക്കിയത്. ഷഹീൻ ബാക്കി വെച്ച അഞ്ച് പന്തിൽ 13 റൺസ് ഇഫ്തിക്കർ അഹമ്മദ് വഴങ്ങുകയും ചെയ്തു.
ലോകകപ്പ് ഫൈനൽ മത്സരത്തിന്റെ ഗതി മാറ്റിയത് ഷഹീൻ അഫ്രീദിയുടെ പരുക്കാണെന്ന് കളി നിരീക്ഷകരും വിലയിരുത്തുന്നു.

You May Also Like

KERALA NEWS

ആലപ്പുഴ: ചക്കുളത്തുകാവ് പൊങ്കാല ഇന്ന്. പുലര്‍ച്ചെ നാലുമണിയോടെ പൊങ്കാല ചടങ്ങുകള്‍ ആരംഭിച്ചു. 9.30ന് കേന്ദ്രമന്ത്രി രാജീവ് ചന്ദ്രശേഖര്‍ പൊങ്കാല ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.ദുര്‍ഗ്ഗാദേവിക്ക് പൊങ്കാല നൈവേദ്യം സമര്‍പ്പിക്കാന്‍ ലക്ഷകണക്കിന് സ്ത്രീകളാണ് ചക്കുളത്തുകാവില്‍ എത്തുക. അരിയും...

KERALA NEWS

നടി ലക്ഷ്മിക സജീവൻ അന്തരിച്ചു. ഷാര്‍ജയില്‍ വച്ചായിരുന്നു അന്ത്യം. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണമെന്നാണ് വിവരം. ഏറെ ജനപ്രീതി നേടിയ ‘കാക്ക’ എന്ന ഷോര്‍ട് ഫിലിമിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ നടിയാണ്. പള്ളുരുത്തി സ്വദേശികളായ സജീവന്റേയും ലിമിറ്റയുടേയും മകളായ...

KERALA NEWS

കൊല്ലം: കൊല്ലം ഓയൂരില്‍ നിന്ന് ആറ് വയസുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ സംഭവത്തില്‍ കുട്ടിയുടെ അച്ഛനെ കേന്ദ്രീകരിച്ചും അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു. കുട്ടിയുടെ അച്ഛന്‍ താമസിച്ചിരുന്ന പത്തനംതിട്ട നഗരത്തിലെ ഫ്‌ളാറ്റില്‍ പ്രത്യേക പോലീസ് സംഘം പരിശോധന നടത്തി. ഇവിടെയുള്ള...

KERALA NEWS

സംസ്ഥാനത്ത് ക്രിസ്ത്യന്‍ പള്ളികള്‍ പെരുകുന്നു എന്ന പരാതിയില്‍ അന്വേഷണത്തിന് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയത് വിവാദത്തില്‍. ബംഗലൂരു സ്വദേശി നല്‍കിയ പരാതിയില്‍ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ വകുപ്പ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഡയറക്ടര്‍ക്കു വേണ്ടി ജോയിന്റ് ഡയറക്ടറാണ് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയത്. സംസ്ഥാനത്ത്...