ഹാർലി-ഡേവിഡ്‌സണിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളായ S2 ഡെൽ മാർ അവതരിപ്പിച്ചു

ഹാർലി-ഡേവിഡ്‌സണിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളായ S2 ഡെൽ മാർ അവതരിപ്പിച്ചു. അമേരിക്കൻ മോട്ടോർസൈക്കിൾ കമ്പനി തുടക്കത്തിൽ പുതിയ ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളിനായി 17,699 ഡോളറിന് (13.67 ലക്ഷം രൂപ) ഓൺലൈൻ പ്രീ-ബുക്കിംഗ് ആരംഭിച്ചിരുന്നു.

എന്നാൽ 18 മിനിറ്റിനകം പരിമിതമായ 100 യൂണിറ്റുകൾ എല്ലാം വിറ്റുതീർന്നതായി റഷ്‍ ലൈന്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. ലോഞ്ച് എഡിഷന്റെ ഡെലിവറികൾ 2023 ല്‍ ആരംഭിക്കും. ഹാർലി-ഡേവിഡ്‌സണും ഒരു സ്റ്റാൻഡേർഡ് പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കും.

അതിന്റെ വില ഏകദേശം 15,000 ഡോളര്‍ (11.60 ലക്ഷം രൂപ) ആയിരിക്കും എന്നും ഫിനാന്‍ഷ്യല്‍ ഡ്രൈവ് എക്സ്പ്രസ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.

ലൈവ്‌വയർ വൺ 22,799 ഡോളറിൽ (17.62 ലക്ഷം രൂപ) ആരംഭിക്കുന്നതിനാൽ, ലൈവ്‌വയർ ബ്രാൻഡിന്റെ എൻട്രി ലെവൽ മോട്ടോർസൈക്കിളായിരിക്കും എസ്2 ഡെൽ മാർ. S2 ഡെല്‍ മാറിന് 80bhp ഔട്ട്പുട്ട് ഉണ്ട്, 3.5 സെക്കൻഡിൽ 0-100kmph കൈവരിക്കും, 200 കിലോയിൽ താഴെയുള്ള ഷേഡ് ഭാരവുമുണ്ട്.

ഹാർലി-ഡേവിഡ്‌സൺ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഇത് 160 കിലോമീറ്റർ റേഞ്ച് വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. ഇത് ഒന്നിലധികം റൈഡ് മോഡുകളും വ്യക്തിഗത മോഡുകളും ഓവർ ദി എയർ (OTA) സോഫ്റ്റ്‌വെയർ അപ്‌ഡേറ്റുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും.

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest Articles

- Advertisement -

Latest Articles